“Dini iliyo safi, isiyo na taka mbele za Mungu Baba ni hii, Kwenda kuwatazama yatima na wajane katika dhiki yao…” — Yakobo 1:27 Mtumishi wa Mungu aliye juu Sana, Salamu. Mungu ametupa fursa nyingine tena ya kuwa mikono na miguu yake hapa duniani kwa kuwafikia wale walio karibu zaidi na moyo wake. Tarehe 31/10/2026, Huduma…
Ripoti Fupi ya Wajane wa Bukoli 27 September 2026
Kutoka: Pr. Isack – Mkurugenzi MAMM Mada: Mchanganuo wa Usaidizi na Matumizi ya Wajane wa Bukoli 1. Utangulizi na Muktadha Kazi ya utumishi na usaidizi kwa wajane katika eneo la Bukoli inaendelea vyema ikiwa na lengo kuu la kuwainua kiuchumi, kijamii na kiroho. Kupitia uratibu na usimamizi wa Idara ya MAMM, tumekuwa tukifanya juhudi za…
Ombi la Ufadhili: Huduma ya Wajane Bukoli (Ihega)
Mtumishi wa Mungu aliye juu sana, Salamu. Tarehe 27/09/2026 tuna jambo la baraka sana mbele yetu, ambapo tutakuwa na huduma ya kuwahudumia wajane wa Bukoli (Ihega). Kwa unyenyekevu mkubwa, ninakuomba kuibeba huduma hii katika maombi na kuendelea kuisupport kwa namna yoyote Mungu atakavyokuongoza. Lengo letu kuu ni kufikisha kiasi cha TSH 700,000/= ili kuwafikia na…